กำลังโหลด...

รายละเอียดสินค้า

กล้วยฉาบอร่อยเหาะ! (0) ราคา 10.00 บาท

วัตถุดิบหลักมาจากสวนกล้วยจากชุมชนของโรงเรียน ปลูกไว้เพื่อให้นักเรียนได้ศึกษาเกี่ยวกับประโยชน์ของกล้วย และกล้วยฉาบเป็นอีกหนึ่งประโยชน์ที่ทำให้นักเรียนได้ฝึกการทำอาชีพค้าขายและการนำกล้วยมาทำเมนูอาหาร 


จำนวนการเข้าชม 5 ครั้ง

แสดงความคิดเห็นต่อสินค้า


รายการแสดงความคิดเห็นต่อสินค้า

รหัส ความคิดเห็น ว/ด/ป

กลับไปหน้าก่อน หน้าหลัก
Cart Icon 0