รายละเอียดสินค้า

กล้วยฉาบ (100) ราคา 25.00 บาท
กล้วยฉาบของโรงเรียนบ้านต่อตั้ง
มีหลากหลายรสชาติให้ทุกท่านได้เลือกชิม
- รสปาปิก้า - รสดั้งเดิม - รสชีส - รสหวาน
จำนวนการเข้าชม 3 ครั้ง
หยิบใส่ตะกร้า
แสดงความคิดเห็นต่อสินค้า
รายการแสดงความคิดเห็นต่อสินค้า
รหัส | ความคิดเห็น | ว/ด/ป |
---|