รายละเอียดสินค้า

กล้วยทอดหรรษา (1) ราคา 25.00 บาท
บริเวณชุมชนรอบโรงเรียนนิยมปลูกกล้วยเป็นอย่างมาก และเมื่อมีผลผลิตออกมามาก ชุมชนก็จะนำมาให้นักเรียนจนรับประทานไม่ทัน ทางคณะครูจึงส่งเสริมให้ฝึกทำของว่าง เป็นกล้วยทอด นักเรียนทำได้ดีจนชุมชนรอบโรงเรียนมีความต้องการซื้อเพิ่มขึ้น
จำนวนการเข้าชม 13 ครั้ง
หยิบใส่ตะกร้า
แสดงความคิดเห็นต่อสินค้า
รายการแสดงความคิดเห็นต่อสินค้า
รหัส | ความคิดเห็น | ว/ด/ป |
---|